ค่าเรียนเป็นมิตร ไม่คิดราคาศัตรูแน่นอน !!
เพราะเราเข้าใจการเรียนภาษาต้องใช้เวลา
เราจึงทำค่าเรียนให้เหมาะสม เพื่อส่งลูกมาได้
จนสามารถประสบความสำเร็จในการสื่อสาร
สอนอะไรบ้าง
คำศัพท์พื้นฐานที่ต้องรู้
โครงสร้างแกรมม่า ปูพื้นฐานตั้งแต่เนิ่นๆ
เรียนผ่านกิจกรรม สมองจะจดจำได้ดี
ฝึกการคิดวิเคราะห์โจทย์คณิต
ฝึกทักษะการสังเกต การทดลองในวิชาวิทยาศาสตร์
ลูกจะได้รับอะไรบ้าง
สร้างประสบการณ์ให้เด็ก
เสริมทักษะหลังเลิกเรียน รวมสอนการบ้าน
ไม่ยาก ไม่กดดัน เรียนผ่านเกมส์ แบบฝึกหัด (ยาก-ง่าย สลับกัน)
ได้สื่อสาร ปฏิสัมพันธ์กับเพื่อนๆ เรียนรู้การอยู่ร่วมกัน
ฝึกใช้คำศัพท์ที่ได้เรียนในประโยคพูดคุยจริง
วิชาที่สอน
English Math Science วิทย์ คณิต ไทย สังคม
ตัวต่อตัว 3,500 บาท 8 ชั่วโมง